Bộ Chuyển Đổi Quang Điện NetLink HTB-3100 A/B

Thương hiệu: NETLINK | Tình trạng: Còn hàng

Model: HTB-3100A/B

Tốc độ cổng quang SC: 155M ~ 25KM

Tốc độ mạng RJ45: 10/100Mbps

Điện áp: DC5V-2A

Lỗi 1 đổi 1 - Gồm 2 bộ A và B

425.000₫ 650.000₫
Số lượng:

Mô tả sản phẩm:

Bộ Chuyển Đổi Quang Điện NetLink HTB-3100 A/B - 100Mbps 1 Sợi 1 Cổng LAN, Khoảng cách truyền lên đến 25km, Kèm 2 chiếc Adapter.

Sản phẩm đơn mode sợi thu phát có thể tiết kiệm một nửa sợi dữ liệu trên một sợi duy nhất 10 / 100M nhận và truyền tải tốc độ, ổn định và tiết kiệm chi phí cáp quang, sản phẩm được ứng dụng rộng rãi trong các công trình thi công hạ tầng mạng, camera giám sát.

 

Đặc điểm;

1. Chất lượng cao, đảm bảo chất lượng 2 năm!

2. Một cổng RJ45 và cổng quang SC sợi đơn giúp đạt được chuyển đổi tín hiệu quang ghép cặp 10 / 100base TX (Ethernet) và 100base FX (cáp quang);

3. Lõi cáp quang có thể được hoàn thành chỉ bằng cách truyền tín hiệu một chiều so với truyền dữ liệu sợi quang kép để cải thiện số lượng tăng gấp đôi;

4. Tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3 10Base-T và IEEE802.3u 100Base-TX, 100Base-FX; 5. Có công suất thích ứng 10M / 100M

 

Lưu ý:

1. Mặc định với bên A 1310nm và bên B 1550nm.

2. Mặc định với thiết bị nguồn EU, thiết bị nguồn UK, US, BR, AU có thể được cung cấp theo yêu cầu.

3. Đặt hàng xin vui lòng liên hệ với chúng tôi, chúng tôi bán sản phẩm với giá nhà máy tốt nhất cho bạn.

 

Chế Độ Bảo Hành của Shop:

- Hàng được bảo hành 6 tháng theo tem nhà bán hàng

- Hàng y hình 100% (Trong 7 ngày cho đổi hàng nếu lỗi sản xuất)

- Cho kiểm tra hàng trước khi nhận (vui lòng nói shipper gọi cho mình số HOTLINE HỖ TRỢ IN TRÊN ĐƠN HÀNG)

- Không bảo hành sản phẩm nước vào, vỡ, cháy nổ do khi sử dụng, sản phẩm còn nguyên vẹn.

 

 

CÔNG TY TNHH TIN HỌC VIỄN THÔNG BÁCH KHOA 38

 

 

popup

Số lượng:

Tổng tiền: